Rof Electro-optic modulator 1550nm Phase Modulator 10G linbo3 modulator

Takaitaccen Bayani:

The LiNbO3 zamani modulator (linbo3 modulator) ana amfani da ko'ina a cikin high-gudun Tantancewar sadarwa tsarin, Laser ji da kuma ROF tsarin saboda da kyau electro-optic sakamako.Jerin R-PM dangane da Ti-diffused da fasahar APE, yana da tsayayyen halaye na jiki da sinadarai, waɗanda zasu iya biyan buƙatun mafi yawan aikace-aikacen a cikin gwaje-gwajen gwaje-gwaje da tsarin masana'antu.


Cikakken Bayani

Rofea Optoelectronics yana ba da Kayan gani da kayan aikin photonics Electro-optic modulators

Tags samfurin

Siffar

Asarar ƙarancin shigarwa

Polarization-tsayawa

Low rabin-kalaman ƙarfin lantarki

Zaɓin biyu-polarization

Electro-optic modulator lokaci modulator LiNbO3 lokaci modulator LiNbO3 modulator Low Vpi modulator

Aikace-aikace

Sadarwar gani

Rarraba maɓallin maɓalli

Tsarukan ji na Laser

Juyawa akai-akai

Siga

Parameter Alama Min Buga Max Naúrar
Na gani sigogi
Tsawon igiyoyin aiki 1525 1565 nm
Asarar shigarwa IL 2.7 3 dB
Asarar dawowar gani ORL -45 dB
Shigar da tashar jiragen ruwa Panda PM
fitarwa tashar jiragen ruwa Panda PM
Ƙwararren fiber na gani FC/PC, FC/APC Ko mai amfani don tantancewa
Electrical sigogi
3dB bandwidth R-PM- 15-10G S21 10 12 GHz
RF Vpi@50KHz R-PM- 15-10G 3.5 4 V
Rashin dawowar lantarki S11 - 12 - 10 dB
impedance tasha ta RF R-PM- 15-10G ZRF 50  

 

Wutar lantarki R-PM- 15-10G SMA(f)

Iyakance Yanayi

Parameter Alama Min Buga Max Naúrar
Input na gani ikon Pin, Max dBm 20
Input RF ikon dBm 28
Yanayin aiki Sama ºC - 10 60
Yanayin ajiya Tst ºC -40 85
Danshi RH % 5 90

Halayen lankwasa

P1
P2

S11&S21 Curve

Tsarin Injini (mm)

PP1

R-PM

PP2

R-PM

Bayanin oda

R PM W B F C
Nau'in Modulator: Tsawon tsayi: Bandwidth: Fiber: Mai haɗawa:
PM---Madaidaicin lokaci 15---1550nm 10G---10GHz PP---PM/PMF FA---FC/APC
FP---FC/PC
SP--- An ƙayyade mai amfani

* da fatan za a tuntuɓi tallace-tallacenmu idan kuna da buƙatu na musamman.

Game da Mu

Rofea Optoelectronics yana ba da kewayon samfuran kasuwanci waɗanda suka haɗa da Electro Optical Modulators, Modulators Phase, Photo Detectors, Laser Sources, DFB Lasers, Optical Amplifiers, EDFAs, SLD Lasers, QPSK Modulation, Pulsed Lasers, Photo Detectors, Daidaitaccen Hoto Gane, Laser Laser Semiconductor direbobi, fiber couplers, pulsed Laser, fiber amplifiers, Tantancewar ikon mita, Broadband Laser, Tunable Laser, Tantancewar layin jinkiri, electro-optic modulators, Tantancewar ganowa, Laser diode direbobi, fiber amplifiers, erbium-doped fiber amplifiers da Laser haske kafofin.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rofea Optoelectronics yana ba da layin samfurin kasuwanci na masu daidaitawa na Electro-optic, Modulators na lokaci, Intensity Modulator, Photodetectors, Laser haske kafofin, DFB Laser, Optical amplifiers, EDFA, SLD Laser, QPSK modulation, Pulse Laser, Haske mai gano haske, Daidaitaccen hoto, direban Laser , Fiber na gani amplifier, Na gani ikon mita, Broadband Laser, Tunable Laser, Optical ganowa, Laser diode direba, Fiber amplifier.Har ila yau, muna ba da wasu na'urori na musamman don keɓancewa, kamar 1 * 4 tsararrun lokaci masu daidaitawa, ultra-low Vpi, da ultra-high extinction rabo modulators, da farko ana amfani da su a jami'o'i da cibiyoyi.
    Da fatan samfuranmu za su taimaka muku da bincikenku.

    Samfura masu dangantaka