Labarai

  • Mene ne Laser modulation fasahar

    Mene ne Laser modulation fasahar

    Menene fasahar canza yanayin Laser Haske wani nau'in igiyar wutan lantarki ne tare da mitoci mafi girma. Yana da kyakkyawar haɗin kai don haka, kamar igiyoyin lantarki na baya (kamar rediyo da talabijin), ana iya amfani da su azaman mai ɗaukar hoto don watsa bayanai. Bayanin "Carr...
    Kara karantawa
  • Gabatar da siliki photonic Mach-Zende modulator MZM modulator

    Gabatar da siliki photonic Mach-Zende modulator MZM modulator

    Gabatar da siliki photonic Mach-Zende modulator MZM modulator Mach-zende modulator shine mafi mahimmancin sashi a ƙarshen watsawa a cikin 400G/800G silicon photonic modules. A halin yanzu, akwai nau'ikan modulators iri biyu a ƙarshen jigilar siliki da ake samarwa da yawa: O...
    Kara karantawa
  • Fiber Laser a fagen sadarwa fiber na gani

    Fiber Laser a fagen sadarwa fiber na gani

    Fiber Laser a fagen sadarwar fiber na gani Fiber Laser yana nufin Laser da ke amfani da filayen gilashin da ba kasafai ba a duniya a matsayin matsakaicin riba. Za a iya haɓaka Laser na fiber dangane da amplifiers na fiber, kuma ka'idodin aikin su shine: ɗaukar Laser ɗin fiber mai tsayi mai tsayi a matsayin exa ...
    Kara karantawa
  • Na'urar amplifiers a fagen sadarwar fiber na gani

    Na'urar amplifiers a fagen sadarwar fiber na gani

    Na'urar gani da ido a fagen sadarwar fiber na gani Na'urar amplifier na gani shine na'urar da ke haɓaka sigina na gani. A fagen sadarwa na fiber optic, galibi yana taka rawa kamar haka: 1. Haɓaka da haɓaka ƙarfin gani. Ta hanyar sanya amplifier na gani a t...
    Kara karantawa
  • Ingantattun na'ura mai ɗaukar hoto na semiconductor

    Ingantattun na'ura mai ɗaukar hoto na semiconductor

    Ingantattun amplifier na gani na semiconductor Haɓaka na gani na gani na na'ura mai haɓakawa shine haɓakaccen sigar ƙaramar gani na semiconductor (SOA Optical Amplifier). Yana da amplifier da ke amfani da semiconductor don samar da matsakaicin riba. Tsarinsa yayi kama da na Fabry...
    Kara karantawa
  • Infrared photodetector mai sarrafa kansa mai girma

    Infrared photodetector mai sarrafa kansa mai girma

    Babban aikin kai-kore infrared photodetector infrared photodetector infrared photodetector yana da halaye na ƙarfi anti-tsangwama ikon, mai karfi manufa gane ikon, duk-yanayin aiki da kuma kyau boye. Yana kara taka muhimmiyar rawa a fannoni kamar magani, mi...
    Kara karantawa
  • Abubuwan da ke shafar rayuwar lasers

    Abubuwan da ke shafar rayuwar lasers

    Abubuwan da ke shafar tsawon rayuwar Laser Tsayin rayuwar Laser yawanci yana nufin tsawon lokacin da zai iya tsayawa tsayin daka a ƙarƙashin takamaiman yanayin aiki. Wannan tsawon lokaci na iya yin tasiri da abubuwa daban-daban, gami da nau'in da ƙirar laser, yanayin aiki, ...
    Kara karantawa
  • Menene PIN photodetector

    Menene PIN photodetector

    Menene PIN photodetector Na'urar gano hoto shine ainihin na'urar photonic semiconductor wanda ke canza haske zuwa wutar lantarki ta amfani da tasirin hoto. Babban bangarensa shine photodiode (PD photodetector). Nau'in da aka fi sani shine ya ƙunshi mahaɗar PN, ...
    Kara karantawa
  • Ƙananan kofa infrared avalanche photodetetector

    Ƙananan kofa infrared avalanche photodetetector

    Ƙananan kofa infrared avalanche photodetector Infrared avalanche photodetector (APD photodetector) wani aji ne na semiconductor photoelectric na'urorin da ke samar da riba mai yawa ta hanyar tasirin ionization, don cimma ikon gano ƴan photons ko ma photon guda ɗaya. Duk da haka...
    Kara karantawa
  • Sadarwar juzu'i: kunkuntar lasers na layi

    Sadarwar juzu'i: kunkuntar lasers na layi

    Sadarwar juzu'i: kunkuntar layin layin Laser kunkuntar layi Laser nau'i ne na Laser mai kayan gani na musamman, wanda ke da ikon samar da katako na Laser tare da ƙaramin layin gani (wato kunkuntar bakan). Faɗin layi na kunkuntar Laser mai faɗin layi yana nufin...
    Kara karantawa
  • Menene na'urar modulator

    Menene na'urar modulator

    Menene na'urar modulator Matakin modulator shine na'urar gani da ido wanda zai iya sarrafa lokacin katako na Laser. Nau'ikan na'urori na yau da kullun na zamani sune Pockels akwatin tushen electro-optic modulators da na'urar kristal na ruwa, wanda kuma zai iya amfani da fa'idar thermal fiber refractive index chang.
    Kara karantawa
  • Ci gaban bincike na siriri fim lithium niobate electro-optic modulator

    Ci gaban bincike na siriri fim lithium niobate electro-optic modulator

    Ci gaban bincike na sikirin fim lithium niobate electro-optic modulator Electro-optic modulator shine ainihin na'urar tsarin sadarwa na gani da tsarin photonic microwave. Yana sarrafa hasken da ke yaɗa haske a cikin sarari kyauta ko jagorar raƙuman gani ta hanyar canza ma'anar abin da ke haifar da abu ...
    Kara karantawa
123456Na gaba >>> Shafi na 1/18