Mini 0.5 ~ 1200MHz Analog Wideband Transceiver Modulator Analog Broadband Optical Receiver

Takaitaccen Bayani:

Mini analog wideband transceiver module ɗin ƙaramin farashi ne, mai ɗaukar fa'ida mai fa'ida mai fa'ida mai fa'ida mai fa'ida, wanda aka ƙera musamman don aikace-aikacen fiber na gani na RF.Biyu na transceivers za su ƙirƙiri RF ta hanyoyi biyu zuwa na gani da gani zuwa jujjuyawar RF da hanyoyin watsawa waɗanda za su iya ba da babban kewayon kuzari mai ƙarfi (SFDR), aiki a mitoci daga 0.2MHz zuwa 1200MHz.Madaidaicin mai haɗin gani shine FC/APC don ƙananan aikace-aikacen tunani na baya, kuma ƙirar RF ta hanyar haɗin 50 ohm SMA.Mai karɓa yana amfani da babban aiki InGaAs photodiode, mai watsawa yana amfani da keɓancewar gani na linzamin kwamfuta FP/DFB Laser, kuma fiber na gani yana amfani da 9/125 μm fiber yanayin guda ɗaya tare da tsayin aiki na 1.3 ko 1.5μm.


Cikakken Bayani

Rofea Optoelectronics yana ba da Kayan gani da kayan aikin photonics Electro-optic modulators

Tags samfurin

 

Siffar samfurin

Amsar bandwidth 0.5MHz zuwa 1200MHz

Madaidaicin simintin ƙarfe

Babban darajar SFDR

lebur mitar amsa

1.3 da/ko 1.5μm tare da keɓewar FP/DFB

Aikace-aikace

⚫ WiMAX / 4G LTE
Ƙaddamar da sadarwar 5G
⚫ Rarraba mitar rediyon jirgin ruwa
⚫ tashar tauraron dan adam

sigogi

siga alama Mafi ƙarancin ƙima Mahimman ƙima Matsakaicin ƙima naúrar
Ƙarfin wutar lantarki VCC 9 12 15 Volts

Kayan aiki na yanzu

(jimlar halin yanzu da aka karɓa kuma aka karɓa)

ICC 100 mA
 Ƙarfin fitarwa na Laser 2 4 mW
 Tsawon zangon watsawa 1310/1550 nm
 Mai karɓa yana aiki tsawon zango 1310/1550 nm
 Babban yanke-kashe HFC 0.5 MHz
 Karancin yankewar mitar LFC 1200 MHz
Amsa mitar (0.5-1200 MHz) ± 1.5 ± 2 dB
Shigar da wutar rf -5 dBm
shigarwa/Fitarwa impedance Z 50 Ohms
Matsayin igiyar igiyar ruwaVSWR 1.5 dB
Rf link riba -5 0 dB
tashar tashar Rf SMA
Optical fiber tashar jiragen ruwa Single-yanayin fiber900umRubutun kariyaFC/APC

Iyakance sigogi

siga alama Mafi ƙarancin ƙima Matsakaicin ƙima naúrar
Yanayin ajiya TS -40 +85
Yanayin aiki TO -25 +65
DC Supply ƙarfin lantarki VDP +9 +15 V
Matsakaicin shigarwar RF (Tx) +10 dBm
Matsakaicin shigarwar gani (Rx) 4 mW

 

Girman hawa

图片1 拷贝

(a) Tsarin watsawa

微信图片_20230506153018 拷贝

(b) Samfurin Karɓa

 

 

oda bayanai

ROF-MINI XX XX X X
Mini na'urar watsa shirye-shirye na gani na gani transceiver module Tsayin aiki:

13-1310nm 15-1550nm

Ƙwararren bandwidth: 01---0.5 ~ 1200MHz

02---50-3000MHz

03---0.6 ~ 6GHz

encapsulation:M---module Mai haɗa fiber na gani: FA---FC/APCSP--- An ƙayyade mai amfani

 

* da fatan za a tuntuɓi mai siyar da mu idan kuna da buƙatu na musamman.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rofea Optoelectronics yana ba da layin samfurin kasuwanci na masu daidaitawa na Electro-optic, Modulators na lokaci, Intensity Modulator, Photodetectors, Laser haske kafofin, DFB Laser, Optical amplifiers, EDFA, SLD Laser, QPSK modulation, Pulse Laser, Haske mai gano haske, Daidaitaccen hoto, direban Laser , Fiber na gani amplifier, Na gani ikon mita, Broadband Laser, Tunable Laser, Optical ganowa, Laser diode direba, Fiber amplifier.Har ila yau, muna ba da wasu na'urori na musamman don keɓancewa, kamar 1 * 4 tsararrun lokaci masu daidaitawa, ultra-low Vpi, da ultra-high extinction rabo modulators, da farko ana amfani da su a jami'o'i da cibiyoyi.
    Da fatan samfuranmu za su taimaka muku da bincikenku.

    Samfura masu dangantaka