Yawan iko da yawan kuzari na laser

Yawan iko da yawan kuzari na laser

Yawan mutane iri-iri ne mu saba da shi a rayuwarmu ta yau da kullun, da yawa muna hulɗa da yawancin kayan, da dabara ita ce, yawansu daidai yake da taro ta girma. Amma yawan iko da yawa na makamashi na laser sun bambanta, anan rarraba shi da yankin maimakon ƙara girma. Powerarfin shine lambar sadarwarmu da yawa na zahiri, saboda muna amfani da wutar lantarki a kowace rana, yanki na isar ƙasa shine J. na ƙasa na haɓaka, yankin ƙasa da ƙasa yana da iko, hakanan. shi ne, naúrar iko da ƙarfi shine w / m2, kuma a cikinfilin laser, saboda yanki mai santsi na Laser ya kasance ƙanana, don haka ana amfani da shi gaba ɗaya W / cm2 azaman naúrar. An cire yawan makamashin makamashi daga manufar lokaci, hada makamashi da yawa, kuma naúrar shine J / CM2. A yadda aka saba, ana bayyana laser na ci gaba ta amfani da ƙimar iko, yayin daputers lastersan bayyana su ta amfani da ikon iko da yawa da yawa.

Lokacin da aikin Lasasker, ƙimar iko yawanci yawanci yana ƙayyade ko bakin ƙwai don lalata, ko kuma a kashe, ko sauran kayan aiki. Gwargwadon wani ra'ayi ne wanda yakan bayyana lokacin da yake nazarin hulɗa na awowi tare da kwayoyin halitta. Don nazarin gajeren bugun takaice (wanda za'a iya la'akari da shi a matsayin matakin Amurka), Dimbin-gajeren zango (PS da kuma FS Stret) Lasaki da yawa (PS da kuma FS Strage) Laser-sakandare yawanci suna ɗaukar manufar ƙimar makamashi. Wannan ra'ayi, a matakin ma'amala, yana wakiltar makamashi yana aiki akan maƙasudin kowane yanki na yanki, dangane da Laser na yanki, wannan tattaunawar Laseri ɗaya ne.

Akwai kuma bakin kofa don yawan ikon allurar bugun jini. Wannan kuma yana sanya binciken game da hulɗa da Laser-kwayoyin halitta mafi rikitarwa. Koyaya, kayan gwaje-gwajen gwaji na yau suna canzawa koyaushe, yalwataccen ƙarfin kuzari, har ma da yawan ƙira da yawa sun raba gaba ɗaya. ba sarari ba). Koyaya, a bayyane yake cewa ainihin saukarwar laser na ƙila ba zai zama murabba'i ba, murhu na murhu, ko ma kararrawa ko Gaustian na laser da kanta, wanda aka ƙaddara shi ta hanyar gudanar da kansa, wanda aka ƙayyade su.

Yankin bugun bugun jini yawanci ana bayar da shi ta rabin-girma wanda aka bayar ta hanyar oscilloscope (Cikakken ganiya rabin famhm), wanda ke haifar mana da ƙididdige ƙimar ikon da ƙarfin wuta, wanda yake babba. Mafi dacewa rabin tsayi da nisa ya kamata a lasafta shi ta hanyar haɗin gwiwar, rabi da nisa. Babu wani bincike da ake nema a cikin ko daidaitaccen notance na sani ga sani sannan ya yawaita ta hanyar saƙon rarraba radial, kuma an gama.

 


Lokaci: Jun-12-2024